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HALMASHAURI YA WILAYA YA KALIUA.

MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA KATIKA UKUMEBI
WA HALMASHAURI TAREHE 02.11.2021.

MAHUDHURIO:

NA. JINA CHEO WADHIFA
‘ Martin Y. Mahinda DEO Mwenyekiti
2 Steward Eliack HPMU Katibu
B Flora S.Malima DHRO Mjumbe
4, Lucas Mirambo DAICO Mjumbe
5. Simeon Twiyogoye LFO Mjumbe
6.  Theogonius E. Ligonja DCDO Mjumbe

SEKRETARIETI:

NA. JINA

1. Catherine John

AGENDA ZA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI
Katibu aliwasilisha agenda za kikao ambapo agenda zote zilipokelewa kama ifuatavyo:

1. Kufungua kikao.

2. Kupitia na kuridhia muhtasari wa bodi ya zabuni wa tarehe 28/10,/2022

3. Mapendekezo ya kutumia Force Account kwenye ujenzi wa mradi wa UVIKQ 19
Mradi No. 5441-TCRP kwa fedha za IMF

4. Kuridhia ununuzi wa vifaa vya miradi ya UVIKO-19

5. Mengineyo kwa idhini ya mwenyekiti.

6. Kufunga Kikao.

MUHT.NA.BYZ/2021/2022/01. KUFUNGUA KIKAO.

Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao akiwasisitiza kupitia agenda kwa
umakini na kujadili na hatimaye kutoa maamuzi sahihi. Baada ya kusema hayo
akafungua kikao mnamo saa 05:00 Asubuhi.

MUHT.NA. BYZ/2021/2022/02: KUPITIA NA KURIDHIA MUHTASARI WA BODI YA
ZABUNI WA TAREHE 28/10/2022

Katibu aliwasomea wajumbe mhitasari wa kikao kilichopita na baada ya hapo wajumbe
waliridhia na kusaini

MUHT.NA. BYZ/2021/2022/03: MAPENDEKEZO YA KUTUMIA FORCE ACCOUNT
KWENYE UJENZI WA MRADI WA UVIKO 19 MRADI No. 5441-TCRP KWA FEDHA ZA
IMF

Katibu aliwasilisha mapendekezo ya kutumia njia ya Force Account kwenye utekelezaji
wa ujenzi wa mradi wa UVIKO 19. Wajumbe walijadili utekelezaji wa mradi hue na kwa
kuwa fedha zinapelekwa kwa kila shule husika ilionekena kwamba kutumia njia ya



force Account katika kutekeleza miradi hiyo itarahisisha kukamilisha miradi kwa
wakati.

Maamuzi ya Bodi ya Zabuni

Wajumbe wa bodi ya zabuni waliridhia njia ya Force Account itumike katika kutekeleza
miradi ya UVIKO 19 wenye thamini ya Tsh 3,700,000,000/= {bilioni tatu na milioni mia
saba tu.) na kusisitiza sheria kanuni na miongozo ya manunuzi ya umma kufuatwa
katika utekelezaji.

MUHT.NA. BYZ/2021/2022/04: KURIDHIA UNUNUZI WA VIFAA VYA MIRADI YA
UVIKO.

Katibu aliwasilisha ununuzi wa vifaa vya ujenzi vya miradi ya UVIKO-19 vinavyohitajika
kwa haraka kutoka kwa mzabuni wa Mwanza wa Kampuni ya V.H SHAH ili ituuzie vifaa
vya ujenzi kama ifutavyo;

Na. | Aina ya Vifaa Kipimio Idadi Beiyakifaa |]Jumla

i Saruji 42.5 Bags 15,828 19,875 314,581,500.00

2. Nondo 12Zmm Pcs 1,980 26,500 52,470,000.00

3. Nondo 8mm Pcs 1,998 12,500 24,975,000.00

4, Squire pipe 1x1 Pcs 2,475 14,000 34,650,000.00
Jumla kuu Tshs inclusive VAT 426,676,500.00

Hivyo basi wajumbe wa bodi ya zabuni naomba waridhie manunuzi haya ili utekelezaji
wa miradi ya UVIKO-19 ya elimu Msingi na Sekondari itekelezwe kwasababu mzabuni
aliyepatikana anatuuzia vifaa hivi kwa bei ya chini tofauti na wazabuni wengine na pia
bei ya soko imeonekana kuwa juu zaidi ila yeye amekubali kutuuzia kwa bei ya chini.

Maamuzi ya Bodi ya Zabuni

Wajumbe wa Bodi ya zabuni walijadili na waliridhia Manunuzi hayo yafanyike kwa
Mzabuni V.H. SHAH ili kwendana na muda wa miradi hiyo ya elimu Msingi na Sekondari
na kusisitiza kuwa umakini uwepo pindi mananuzi hayo yanapo fanyika kwa kuzingatia
sheria, kanuni na taratibu za manunuzi ya umma.

MUHT.NA.BYZ/2020/2021/05: MENGINEYO KWA IDHINI YA MWENYEKITI
- Hapakuwa na mengineyo yaliyojadiliwa.

MUHT.NA.BYZ/2020/2021/06: KUFUNGA KIKAO
Mwenyekiti alifunga kikao mnamo saa 06.10 Mchana kwa kuwashukuru wajumbe
kuweza kuhudhuria katika kikao hicho.

UMETHIBITISHWA
Lo v%wk
Martin Y Mahinda Steward Eliack
MWENYEKITI KATIBU
TAREHE: .22 [t[z22] TAREHE: OZN 22|




